เวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง แผนงานพัฒนาเครือข่ายพยาบาลศาสตร์เพื่อการสร้างเสริมสุขภาพ (พย.สสส)
![](../../../images/news/04-54/health_27-4-57.gif) |
|
เมื่อวันที่ 27 เมษายน 2554 คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล จัดเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง แผนงานพัฒนาเครือข่ายพยาบาลศาสตร์เพื่อการสร้างเสริมสุขภาพ (พย.สสส) เพื่อแลกเปลี่ยน และบอกเล่าประสบการณ์จากการทำวิจัยที่เกี่ยวกับการสร้างเสริมสุขภาพ นำเสนอโดยผู้ได้รับทุนจาก พย.สสส ณ ห้องเพชรรัตน คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล |
|